



PICHA YA
PASIPOTI

BARAZA LA KISWAHILI LA ZANZIBAR
FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO MAALUMU YA KISWAHILI
KWA WAGENI

TAARIFA ZA MUOMBAJI

TAARIFA BINAFSI.
JINA LA MUOMBAJI:
JINSIA:
UMRI:
SEHEMU UNAYOISHI:
NAMBA YA SIMU:
BARUAPEE:

TAARIFA ZA MTU WA KARIBU.

JINA KAMILI:
SEHEMU ANAYOISHI:
UHUSIANO:
NAMBA YA SIMU:

MAELEZO YA KOZI.

Kozi hii itafundishwa kwa muda wa wiki moja kuanzia tarehe **31/07/2023** mpaka **04/08/2023** kuanzia **8:00 mchana** mpaka saa **11:00 jioni**. Ada ya mafunzo ni sh. **50,000/=** tu ambayo inalipa mara moja kwa muda wote wa mafunzo, na malipo ya fomu ya kujiunga na mafunzo hayo ni sh. **5,000/=** tu. Malipo yote yalipwe kupitia namba ya malipo (**Control Number**). Kupata namba ya malipo wasiliana na **0773565444**.

SAINI YA MUOMBAJI

TAREHE

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

MAPENDEKEZO YA MRATIBU WA MAFUNZO

SAINI

TAREHE

NYOTE MNAKARIBISHWA