
 

 

BARAZA LA KISWAHILI LA ZANZIBAR 

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO MAALUMU YA KISWAHILI 

KWA WAGENI 

TAARIFA ZA MUOMBAJI 

TAARIFA BINAFSI. 

JINA LA MUOMBAJI:  

JINSI:                                                                            UMRI: 

KIWANGO CHA ELIMU: 

ANUANI YA MAKAAZI:  

KAZI :                                                                           ENEO LA KAZI: 

NAMBA YA SIMU:  

BARUAPEPE:  

 

TAARIFA ZA MTU WA KARIBU. 

JINA KAMILI: 

SEHEMU ANAYOISHI:  

UHUSIANO:  

NAMBA YA SIMU:  

 

MAELEZO YA KOZI. 

Kozi hii itafundishwa kwa muda wa wiki moja kuanzia tarehe 26/02/2024 mpaka 01/03/2024 kuanzia 3:00 asubuhi 

mpaka saa 06:00 mchana. Ada ya mafunzo ni sh. 50,000/= tu ambayo inalipa mara moja kwa muda wote wa 

mafunzo, na malipo ya fomu ya kujiunga na mafunzo hayo ni sh. 5,000/= tu. Malipo yote yalipwe kupitia namba ya 

malipo (Control Number). Kupata namba ya malipo wasiliana na 0773565444. 

SAINI YA MUOMBAJI ……….      TAREHE ………… 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU. 

MAPENDEKEZO YA MRATIBU WA MAFUNZO 

 

 

SAINI …………..                TAREHE ………… 

NYOTE MNAKARIBISHWA 

 

PICHA YA 

PASIPOTI 


